462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
02:45
มิดเดิลส์เบรอ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
02:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Volendam
02:00
Jong PSV
NAC Breda
02:00
Jong AZ
FC Eindhoven
02:00
Helmond Sport
Excelsior
02:00
Telstar
TOP Oss
02:00
SC Cambuur
Almere City
02:00
De Graafschap
MVV Maastricht
02:00
NEC

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
02:30
มึนเช่นกลัดบัค

32 ลาลีกา สเปน

เลกาเนส
03:00
เกตาเฟ่

190324 กระชับมิตรสโมสร

Yenisey
15:00
FSV Optik Rathenow
AGF
18:00
Viborg
Vaduz
18:00
Greuther Fürth
Botev Vratsa
18:00
Kariana Erden
Emelec
18:00
ES Sétif
Cracovia Kraków
19:00
Podbeskidzie
Hansa Rostock
19:00
Lyngby
Fredericia
19:00
Randers
St. Pölten
19:00
SV Horn II
Arda
19:00
Botev Galabovo
TPS
19:00
SalPa
Lahti
19:30
Honka
Ho Chi Minh City
19:30
Ulsan
Verl
20:00
Preußen Münster
Olimpik Donetsk
20:00
Viitorul
Paksi SE
20:00
Akhmat Grozny
Wil
20:00
Austria Lustenau
Midtjylland
20:00
Esbjerg
Mattersburg
20:00
Kaposvári Rákóczi
Ingolstadt
20:00
Jahn Regensburg
Várda SE
20:00
Minai
Mjøndalen
21:00
Raufoss
Aarau
21:00
Universitatea Craiova
Kaiserslautern
21:00
MTK
Sandhausen
21:00
Unterhaching
ดีนาโมซาเกร็บ
21:00
Lokomotiva Zagreb
Rijeka
21:00
Budafoki MTE
Hajduk Split
21:30
Honvéd
Gaz Metan Mediaş
21:30
Luzern
Holstein Kiel
21:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Schalke 04 II
21:30
Homburg
Ullensaker / Kisa
22:00
Eidsvold
Lausanne Sport
22:00
Darmstadt 98
Osijek
22:00
นูเรมเบิร์ก
Mattersburg
22:00
Austria Wien II
Hermannstadt
22:00
Puskás
Hallescher FC
23:00
Greuther Fürth
Amstetten
23:30
Krems
Deutschlandsberger SC
00:15
Grazer AK
TuS Haltern
00:30
Schwarz-Weiß Rehden
Liefering
00:30
Pinzgau Saalfelden
Hertha BSC II
00:30
Oranienburger FC
Elfsborg
01:00
Häcken
Chemie Leipzig
01:00
Havelse
Drogheda United
02:30
Derry City
Shelbourne
02:45
Athlone Town
Dundalk
02:45
UCD

462 England - Premier League Cup

Newcastle Utd U23
20:00
Hull City U23
Birmingham U23
21:00
Leeds U23
Everton U23
02:00
Fulham U23
Nottingham U23
02:00
Bournemouth U23
Wigan U23
02:00
Liverpool U23

462 England - Premier League International Cup

Arsenal U23
02:00
Leicester City U23

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
21:00
Burnley U23

556 Belgium - Pro League

Mechelen
02:30
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Lommel United
02:30
Lokeren

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Morphou
23:00
Akritas

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Granville
03:05
โอลิมปิก มาร์กเซย

17 France - National

Gazélec Ajaccio
02:00
Béziers

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Bnei Lod
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Katamon
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Nazareth Illit

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
03:00
Pordenone

2756 Malta - First Division

St. Andrews
01:00
St. George's
Naxxar Lions
01:00
Zejtun Corinthians

491 Northern Ireland - Championship

Ards
02:45
PSNI

20 พรีเมียรา ลีกา

ปอร์โต้
02:00
บราก้า
สปอร์ติงลิสบอน
04:15
เบนฟิกา

1161 Scotland - Scottish Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
Stranraer

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
03:00
มาลากา

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ankaragücü
00:00
คอนยาสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Menemen Belediyespor
23:00
Giresunspor

515 Wales - Welsh League Division 1

Briton Ferry
02:30
Afan Lido
Pontypridd Town AFC
02:30
Taff's Well
Llanelli Town
02:30
STM Sports

515 Wales - Cymru Alliance

Bangor City
02:30
Llangefni Town

44 Argentina - Copa Argentina

Crucero del Norte
07:15
Def. de Pronunciamiento
Central Norte
08:00
Club Atlético Güemes

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Guadalupe

53128 Guatemala - Primera Division

Capitalinos
04:00
Sansare

458 Mexico - Liga MX

Juárez
10:15
Pumas UNAM

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
04:00
Sportivo San Lorenzo
River Plate
06:15
Sol de América

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
01:00
AmaZulu
Stellenbosch
01:00
Baroka

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
22:00
Progresso
Sagrada Esperança
22:00
Wiliete
Ferroviário do Huambo
22:00
Sporting de Cabinda
1º de Maio
22:00
Onze Bravos
Interclube
22:00
1º de Agosto
Cubango
22:00
Petro de Luanda
Santa Rita
22:00
Académica do Lobito
Recreativo da Caála
22:00
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
22:30
KOZAF
RCK
22:30
RC Bobo-Dioulasso

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
01:00
Rapide Oued Zem

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
20:00
Mtibwa Sugar

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Shahin Bushehr
17:30
Padideh Khorasan
Foolad
20:30
Esteghlal

21462 Kuwait - Division 1

Al Fahaheel
21:45
Khaitan
Burgan
21:45
Al Sulaibikhat

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Adalh
21:55
Al Nassr

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Bataeh
20:00
Emirates
Dibba Al Hisn
20:00
Dibba Al Fujairah
Al-Taawon
20:00
Al Urooba

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Nasr
23:00
Shabab Al Ahli Dubai

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
Devonshire Cougars

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
Bengaluru

153732 India - Santosh Trophy

Services
06:00
Meghalaya
Jharkhand
06:00
Kerala

556 Belgium - Division 3: Group B

Sporting Hasselt
02:30
Geel

5 Brazil - Piauiense

Picos
06:00
Ríver

862868 Nepal - A Division

Machhindra
16:15
Himalayan Sherpa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:30
เมลเบิร์น วิคตอรี

190324 International - Friendly International Women

Malta W
21:00
Turkey W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
19:30
Horseed

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Sao Paulo U20
07:30
Coritiba U20
Botafogo SP U20
05:15
Internacional U20

44 Argentina - Torneos De Verano

Boca Juniors
08:00
Universitario

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

HK
02:00
FH

7091 Oman - Sultan Cup

Al-Shabab Club
20:05
Ibri
Dhofar
23:00
Oman Club

191038 Botswana - Premier League

Security Systems
00:00
Gilport Lions
Miscellaneous
00:00
Prisons XI

99474 World - Bangabandhu Gold Cup

ปาเลสไตน์
18:00
ศรีลังกา

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
02:30
Gent W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
04:45
Atlas W
Querétaro W
05:00
Juárez W

802 Israel - Lig Bet

Beitar Nahariya
16:00
Bnei Bir al-Maksur
Bnei Jaffa Ortodoxim
16:30
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Qalansawe
16:30
Ironi Beit Dagan
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Beitar Petah Tikva
Beitar Ramat Gan
17:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Shikun HaMizrah
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:00
Hapoel Yeruham
Maccabi Ma'alot Tarshiha
17:30
Tzeirei Kafr Kanna
Ironi Bnei Kabul
17:30
Hapoel Bu'eine
Beitar Yavne
17:30
Maccabi Ironi Sderot
MS Dimona
17:30
Bnei Eilat
Moadon Tzeirey Rahat
17:45
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Otzma Holon
18:00
Hapoel Kfar Bara
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Maccabi Ironi Amishav PT
18:00
Shimshon Tel Aviv
Ironi Nesher
18:00
Pardes Hanna-Karkur
Hapoel Beit Shean
18:00
Hapoel Bnei Pardes
Maccabi Kiryat Malachi
18:00
Ironi Modi'in
Ironi Kuseife
18:00
Hapoel Lod
Hapoel Gedera
18:00
MS Be'er Sheva
Tzeirey Taibe
18:30
Hapoel Kiryat Ono
Ihud Bnei Kfar Kara
18:30
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Ihud Bnei Jatt
18:30
Hapoel Tirat HaCarmel
Maccabi Bnei Nahaf
18:30
Elnahada Nazareth
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
Maccabi Umm Al Fahm
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Ahi Akko
Maccabi Ahi Iksal
19:15
Hapoel Ramot Menashe
Tzeirei Sakhnin
19:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
Maccabi Ahva Yarka
06:00
Tzeirey Tamra

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Afturelding
01:15
Selfoss
Vestri
02:00
Haukar

32 Spain - Segunda Division Women

Unión Viera W
04:00
Achamán W

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:30
Tallinding United
Hawks
23:30
เอซี มิลาน

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
02:00
Diamond Stars

99474 World - Club Friendlies Women

Köln W
01:30
Bad Neuenahr

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
02:30
Lions FC